ที่ | สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา(สพป./สพม.) |
รูปผู้อำนวยการ สนง. |
ผู้อำนวยการ สนง.เขตพื้นที่การศึกษา |
ตำแหน่งเดิม(ก่อนดำรงตำแหน่งปัจจุบัน) |
โทรศัพท์ สนง.เขตพื้นที่การศึกษา |
โทรสาร สนง.เขตพื้นที่การศึกษา |
ที่อยู่เว็บไซต์ สนง.เขตพื้นที่การศึกษา |
ที่ตังสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา |
เลขที่และหมู่ |
ถนน |
ตำบล/แขวง |
อำเภอ/เขต |
จังหวัด |
รหัสไปรษณีย์ |
1. | ประถมศึกษานครราชสีมา เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
2. | ประถมศึกษานครราชสีมา เขต 2 | | | | | | | | | | | | | |
3. | ประถมศึกษานครราชสีมา เขต 3 | | | | | | | | | | | | | |
4. | ประถมศึกษานครราชสีมา เขต 4 | | | | | | | | | | | | | |
5. | ประถมศึกษานครราชสีมา เขต 5 | | | | | | | | | | | | | |
6. | ประถมศึกษานครราชสีมา เขต 6 | | | | | | | | | | | | | |
7. | ประถมศึกษานครราชสีมา เขต 7 | | | | | | | | | | | | | |
8. | มัธยมศึกษานครราชสีมา | | | | | | | | | | | | | |
9. | ประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
10. | ประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 2 | | | | | | | | | | | | | |
11. | ประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 3 | | | | | | | | | | | | | |
12. | ประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 | | | | | | | | | | | | | |
13. | มัธยมศึกษาบุรีรัมย์ | | | | | | | | | | | | | |
14. | ประถมศึกษาสุรินทร์ เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
15. | ประถมศึกษาสุรินทร์ เขต 2 | | | | | | | | | | | | | |
16. | ประถมศึกษาสุรินทร์ เขต 3 | | | | | | | | | | | | | |
17. | มัธยมศึกษาสุรินทร์ | | | | | | | | | | | | | |
18. | ประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
19. | ประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 2 | | | | | | | | | | | | | |
20. | ประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 3 | | | | | | | | | | | | | |
21. | ประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต 4 | | | | | | | | | | | | | |
22. | มัธยมศึกษาศรีสะเกษ ยโสธร | | | | | | | | | | | | | |
23. | ประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
24. | ประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 2 | | | | | | | | | | | | | |
25. | ประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 3 | | | | | | | | | | | | | |
26. | ประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 4 | | | | | | | | | | | | | |
27. | ประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 | | | | | | | | | | | | | |
28. | มัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ | | | | | | | | | | | | | |
29. | ประถมศึกษายโสธร เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
30. | ประถมศึกษายโสธร เขต 2 | | | | | | | | | | | | | |
31. | ประถมศึกษาชัยภูมิ เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
32. | ประถมศึกษาชัยภูมิ เขต 2 | | | | | | | | | | | | | |
33. | ประถมศึกษาชัยภูมิ เขต 3 | | | | | | | | | | | | | |
34. | มัธยมศึกษาชัยภูมิ | | | | | | | | | | | | | |
35. | ประถมศึกษาอำนาจเจริญ | | | | | | | | | | | | | |
36. | ประถมศึกษาบึงกาฬ | | | | | | | | | | | | | |
37. | มัธยมศึกษาบึงกาฬ | | นางกษมา ป้องกัน | | | | | | 211 | บึงกาฬ-พังโคน | บึงกาฬ | เมืองบึงกาฬ | กรุงเทพมหานคร | 38000 |
38. | ประถมศึกษาหนองบัวลำภู เขต 1 | | นายสวัสดิ์ แสงขัน | | 0818841690 | | https://www.nb1.go.th/ | สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองบัวลำภู เขต 1 | 113/4 หมู่ 2 | - | ลำภู | เมืองหนองบัวลำภู | หนองบัวลำภู | 39000 |
39. | ประถมศึกษาหนองบัวลำภู เขต 2 | | | | | | | | | | | | | |
40. | ประถมศึกษาขอนแก่น เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
41. | ประถมศึกษาขอนแก่น เขต 2 | | | | | | | | | | | | | |
42. | ประถมศึกษาขอนแก่น เขต 3 | | | | | | | | | | | | | |
43. | ประถมศึกษาขอนแก่น เขต 4 | | | | | | | | | | | | | |
44. | ประถมศึกษาขอนแก่น เขต 5 | | นายยงยุทธ พรหมแก้ว | | 043312505 | 043312850 | http://web.kkn5.go.th/ | | 120 หมู่ 9 | มลิวรรณ | ชุมแพ | ชุมแพ | ขอนแก่น | 40130 |
45. | มัธยมศึกษาขอนแก่น | | นายศักดา ชัยภัย | ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธ | 0857653816 | 043255367 | http://www.kksec.go.th | 473 | 2 | มลิวรรณ | บ้านทุ่ม | เมือง | ขอนแก่น | 40000 |
46. | ประถมศึกษาอุดรธานี เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
47. | ประถมศึกษาอุดรธานี เขต 2 | | นายประสิทธิ์ คำกิ่ง | ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพ้ืนที่การศึกษาประ | | 042344517 | https://www.udn2.go.th/ | | 505 หมู่ 9 | อุ่มจาน | กุมภวาปี | กุมภวาปี | อุดรธานี | 41110 |
48. | ประถมศึกษาอุดรธานี เขต 3 | | นายศุภชัย ศรีหาใต้ | ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประ | | | | 205 | 11 | | หนองหาน | หนองหาน | อุดรธานี | 4130 |
49. | ประถมศึกษาอุดรธานี เขต 4 | | | | | | | | | | | | | |
50. | มัธยมศึกษาอุดรธานี | | | | | | | | | | | | | |
51. | ประถมศึกษาเลย เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
52. | ประถมศึกษาเลย เขต 2 | | นายเจนภพ ชัยวรรณ | ผอ.สพป.พิษณุโลก 1 | 04281905-6 | 042810904 | https://www.loei2.go.th/ | บ้านโนนสว่าง | 256 หมู่ 3 | มะลิวรรรณ | ศรีสงคราม | วังสะพุง | เลย | 42103 |
53. | ประถมศึกษาเลย เขต 3 | | | | | | | | | | | | | |
54. | มัธยมศึกษาเลย หนองบัวลำภู | | | | | | | | | | | | | |
55. | ประถมศึกษาหนองคาย เขต 1 | | นางรุ่งนภา ธิศรี | ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประ | | | | | | | | | กรุงเทพมหานคร | |
56. | ประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 | | นายประเจน ปาประลิต | ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประ | 042-471969/ 042 | 0 4247 1310 | https://www.nongkhai2.go.th | อำเภอโพนพิสัย จังหวัดหนองคาย | เลขที่ 444 หมู่ที่ 2 | โพนพิสัย-บึงกาฬ | จุมพล | โพนพิสัย | หนองคาย | 43120 |
57. | มัธยมศึกษาหนองคาย | | | | | | | | | | | | | |
58. | ประถมศึกษามหาสารคาม เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
59. | ประถมศึกษามหาสารคาม เขต 2 | | นายชัยนรินท์ วสอื้นรัมย์ | | 0953546235 | | | 417 หมู่ 1 | 417 หมู่ 1 | สมารักษ์ | หนองแสง | วาปีปทุม | กรุงเทพมหานคร | 44120 |
60. | ประถมศึกษามหาสารคาม เขต 3 | | นายภัณฑ์รักษ์ พลตื้อ | | 043762363 | 043762363 | http://www.mkarea3.go.th/ | 354 | 2 | | หัวขวาง | โกสุมพิสัย | มหาสารคาม | 44140 |
61. | มัธยมศึกษามหาสารคาม | | นายจักราวุธ สอนโกษา | | | | | | | เลี่ยงเมืองร้อยเอ็ด - มหาสารคาม | แวงน่าง | เมือง | มหาสารคาม | 44000 |
62. | ประถมศึกษาร้อยเอ็ด เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
63. | ประถมศึกษาร้อยเอ็ด เขต 2 | | | | | | | | | | | | | |
64. | ประถมศึกษาร้อยเอ็ด เขต 3 | | | | | | | | | | | | | |
65. | มัธยมศึกษาร้อยเอ็ด | | นายอดุลย์ศักดิ์ บุญเอนก | | 0656265295 | | www.secondary27.go.th | 46 | | เทวาภิบาล | ในเมือง | เมืองร้อยเอ็ด | ร้อยเอ็ด | 45000 |
66. | ประถมศึกษากาฬสินธุ์ เขต 1 | | นายวิเศษ พลอาจทัน | - | 0934705608 | - | https://www.ksn1.go.th/web2020/ | - | 99/7 | สนามบิน | กาฬสินธุ์ | เมืองกาฬสินธุ์ | กาฬสินธุ์ | 46000 |
67. | ประถมศึกษากาฬสินธุ์ เขต 2 | | | | | | | | | | | | | |
68. | ประถมศึกษากาฬสินธุ์ เขต 3 | | | | | | | | | | | | | |
69. | มัธยมศึกษากาฬสินธุ์ | | | | | | | | | | | | | |
70. | ประถมศึกษาสกลนคร เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
71. | ประถมศึกษาสกลนคร เขต 2 | | นายพลชัย ชุมปัญญา | ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประ | 0833284936 | | | | 917 หมู่ 11 | ส่วนราชการ | สว่างแดนดิน | สว่างแดนดิน | สกลนคร | 47110 |
72. | ประถมศึกษาสกลนคร เขต 3 | | | | | | | | | | | | | |
73. | มัธยมศึกษาสกลนคร | | นายมงคลชัย รัตนอ่อน | ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธ | 0817080677 | 042728119 | https://www.sesarea23.go.th | สพม.สกลนคร | - | ไอทียู | ธาตุเชิงชุม | เมืองสกลนคร | สกลนคร | 47000 |
74. | ประถมศึกษานครพนม เขต 1 | | | | | | | | | | | | | |
75. | ประถมศึกษานครพนม เขต 2 | | | | | | | | | | | | | |
76. | มัธยมศึกษานครพนม | | | | | | | | | | | | | |
77. | ประถมศึกษามุกดาหาร | | | | | | | | | | | | | |
78. | มัธยมศึกษามุกดาหาร | | | | | | | | | | | | | |